Đăng ký ngay

Dự đoán tỷ số Jeonbuk Motors vs Jeju United FC 12h00 18/10: AI77 phân tích chính xác

ADU Bởi AI77 – DuDuan77 •Cập nhật 18:02, 17/10/2026 Phân tích bởi AI77
K League 1 · Vòng 32Jeonju World Cup Stadium, Jeonju
Jeonbuk MotorsJeonbuk MotorsHạng 5 · 44 điểm
12:00
Chủ Nhật, 18/10/2026
00giờ
00phút
00giây
Jeju United FCJeju United FCHạng 4 · 46 điểm
AI77

AI77 dự đoán Jeonbuk Motors vs Jeju United

Mô hình cập nhật 18:02 17/10
Tỷ số AI dự đoán
1 : 1
Hòa xG 1.3 – 1.2
Xác suất kết quả
27%Jeonbuk Motors40%Hòa33%Jeju United

Jeonbuk đang sa sút và thủng lưới nhiều, Jeju chắc chắn trên sân khách nên một trận hòa bàn thắng thấp (1-1) là kịch bản hợp lý nhất, nghiêng kèo đội khách +0.5 và Xỉu 2.5.

80%Độ tin cậy AI
Kèo châu Á
Jeju United +0.5 @0.9

Jeonbuk thua 3 trong 5 trận gần nhất và thủng lưới 8 bàn, trong khi Jeju sân khách thắng 7/14 trận và chỉ thủng 0.9 bàn/trận sân khách. Mô hình chỉ cho chủ nhà 10% thắng, nên kèo chấp 0.5 nghiêng hẳn về đội khách.

Tài xỉu bàn thắng
Xỉu 2.5 @0.85

Trung bình tổng bàn mùa này của Jeonbuk là 2.3 và của Jeju là 2.2, còn 4/5 lần đối đầu gần nhất dưới 2.5 bàn. Kèo 2.5 để Xỉu ăn 0.85 cho thấy nhà cái cũng nghiêng cửa dưới.

Tài xỉu phạt góc
Xỉu 9 @0.92

Dữ liệu không cung cấp thống kê phạt góc, nhưng hai đội có xu hướng chơi chặt với tổng bàn trung bình chỉ 2.2–2.3 và nhiều trận hòa 0-0, 1-1. Mốc 9 quả là khá cao so với nhịp trận dự kiến.

Hai đội ghi bàn
Có

Jeonbuk ghi 1.5 bàn/trận sân nhà, Jeju ghi 1.3 bàn/trận sân khách, và 3/5 lần đối đầu gần nhất có cả hai đội ghi bàn. Kịch bản 1-1 phù hợp với xác suất hòa cao của mô hình.

Vì sao AI77 chọn như vậy?

  1. Jeonbuk thua 3/5 trận gần nhất, thủng lưới 8 bàn trong 5 trận đó
  2. Jeju sân khách thắng 7/14, chỉ thủng 0.9 bàn/trận sân khách
  3. 4/5 lần đối đầu gần nhất dưới 2.5 bàn, H2H cân bằng 50-50
Hiệu suất AI77 30 ngày50%2/4 kèo

Tổng quan trận Jeonbuk Motors vs Jeju United FC

Giải đấuK League 1
VòngVòng 32
Giờ bóng lăn12:00 18/10/2026
Sân vận độngJeonju World Cup Stadium, Jeonju

Trận Jeonbuk Motors tiếp Jeju United FC tại vòng 32 K League 1 diễn ra lúc 12:00 ngày 18/10/2026 trên sân Jeonju World Cup, là cuộc đối đầu trực tiếp giữa hai đội đứng sát nhau trên bảng xếp hạng. Jeju United đang xếp thứ 4 với 46 điểm sau 31 trận (12 thắng, 10 hòa, 9 thua, hiệu số bàn thắng 36-31), hơn Jeonbuk Motors 2 điểm. Jeonbuk xếp thứ 5 với 44 điểm (11 thắng, 11 hòa, 9 thua, 39-30). Vì khoảng cách chỉ 2 điểm, kết quả trận này có thể ảnh hưởng rõ đến cuộc đua nhóm trên. Phong độ gần đây cho thấy Jeonbuk chỉ thắng 1 trong 5 trận gần nhất, trong khi Jeju thắng 2, hòa 2, thua 1. Kèo châu Á niêm yết Jeonbuk chấp 0.5, tài xỉu 2.5. Mô hình thống kê cho xác suất hòa 45%, Poisson nghiêng nhẹ Jeonbuk 51% so với 49%. Với bối cảnh hai đội không quá chênh lệch và hàng công không bùng nổ, kịch bản 1-1 cùng lựa chọn Jeju United +0.5, Xỉu 2.5 và Xỉu 9 phạt góc là nhất quán.

Phong độ Jeonbuk Motors và Jeju United FC

Jeonbuk MotorsJeonbuk Motors – 5 trận gần nhất
BTHBB
  • 14/10Vissel Kobe@ Vissel Kobe AFC Champions League Elite0-2 B
  • 09/10Daejeon Citizen@ Daejeon Citizen K League 11-2 B
  • 20/09Gwangju FCvs Gwangju FC K League 12-2 H
  • 16/09Kashiwa Reysolvs Kashiwa Reysol AFC Champions League Elite2-1 T
  • 12/09FC Seoulvs FC Seoul K League 11-2 B
Jeju United FCJeju United FC – 5 trận gần nhất
HTHTB
  • 10/10FC Seoul@ FC Seoul K League 11-2 B
  • 20/09Gangwon FC@ Gangwon FC K League 11-0 T
  • 12/09Bucheon FC 1995@ Bucheon FC 1995 K League 12-2 H
  • 09/09Gwangju FC@ Gwangju FC K League 11-0 T
  • 05/09Ulsan Hyundai FCvs Ulsan Hyundai FC K League 10-0 H

Jeonbuk Motors: phân tích phong độ

Jeonbuk Motors đứng thứ 5 với 44 điểm sau 31 trận, thành tích tổng là 11 thắng, 11 hòa, 9 thua, ghi 39 bàn và thủng lưới 30 lần. Trên sân nhà, họ có 7 thắng, 3 hòa, 5 thua sau 15 trận; trung bình ghi 1.5 bàn và thủng lưới 1.1 bàn mỗi trận. Toàn mùa, Jeonbuk ghi trung bình 1.3 bàn/trận, thủng lưới 1.0 bàn/trận, giữ sạch lưới 13 lần nhưng cũng có 7 trận không ghi bàn. Chuỗi 5 trận gần nhất cho thấy sự thất thường: thua 0-2 trước Vissel Kobe, thua 1-2 trước Daejeon Citizen, hòa 2-2 với Gwangju FC, thắng 2-1 trước Kashiwa Reysol và thua 1-2 trước FC Seoul. Điểm mạnh của Jeonbuk nằm ở khả năng tạo cơ hội, được mô hình đánh giá 58% về tấn công, với Tiago Orobó ghi 6 bàn và Lee Seung-Woo có 4 bàn, 3 kiến tạo. Tuy nhiên, điểm yếu là phong độ chỉ 38% và hàng thủ được đánh giá 36%, phù hợp với việc họ thua 3 trong 5 trận gần đây. Sơ đồ 4-2-3-1 nhiều khả năng được giữ nguyên, và dữ liệu không ghi nhận ca vắng mặt nào.

Jeju United FC: phân tích phong độ

Jeju United FC đứng thứ 4 với 46 điểm sau 31 trận, thành tích 12 thắng, 10 hòa, 9 thua, ghi 36 bàn và thủng lưới 31 lần. Điểm đáng chú ý là thành tích sân khách rất ổn: 7 thắng, 3 hòa, 4 thua sau 14 trận, trung bình ghi 1.3 bàn và chỉ thủng lưới 0.9 bàn mỗi trận trên sân đối phương. Toàn mùa, Jeju ghi 1.2 bàn/trận, thủng lưới 1.0 bàn/trận, có 11 trận sạch lưới và 7 trận không ghi bàn. Chuỗi 5 trận gần nhất theo thứ tự gần nhất: thua 1-2 trước FC Seoul, thắng 1-0 trước Gangwon FC, hòa 2-2 với Bucheon FC 1995, thắng 1-0 trước Gwangju FC và hòa 0-0 với Ulsan Hyundai. Mô hình đánh giá phong độ Jeju 62% và hàng thủ 64%, cao hơn đối thủ, dù tấn công chỉ 42%. Lee Kun-Hee là đầu tàu với 4 bàn, 1 kiến tạo và điểm trung bình 7.7; Matheus Aiás có 3 bàn, 2 kiến tạo trong 9 trận nhưng điểm trung bình 4.08 cho thấy hiệu suất chưa thật ổn định. Với sơ đồ 4-4-2 và lợi thế phòng ngự sân khách, Jeju United +0.5 là lựa chọn hợp lý. Dữ liệu không ghi nhận vắng mặt nào.

Thống kê mùa giải K League 1

Chỉ số (toàn mùa)Jeonbuk MotorsJeju United
Số trận3131
Thắng – Hòa – Thua11-11-912-10-9
Bàn thắng trung bình/trận1.31.2
Bàn thua trung bình/trận1.01.0
Giữ sạch lưới1311
Không ghi được bàn77
Chuỗi thắng dài nhất32
Phạt đền (ghi/hỏng)1/12/0
Sơ đồ hay dùng4-2-3-14-4-2
Sân nhà vs sân kháchJeonbuk Motors (sân nhà)Jeju United (sân khách)
Số trận1514
Thắng – Hòa – Thua7-3-57-3-4
Bàn thắng trung bình1.51.3
Bàn thua trung bình1.10.9
Giữ sạch lưới75
Thắng đậm nhất4-01-3

Thời điểm ghi bàn và thủng lưới

Jeonbuk Motors

Ghi bàn

0-15'
4
16-30'
3
31-45'
9
46-60'
7
61-75'
2
76-90'
14
91-105'
0

Thủng lưới

0-15'
4
16-30'
4
31-45'
3
46-60'
8
61-75'
2
76-90'
9
91-105'
0
Jeju United FC

Ghi bàn

0-15'
3
16-30'
7
31-45'
7
46-60'
5
61-75'
6
76-90'
9
91-105'
0

Thủng lưới

0-15'
2
16-30'
3
31-45'
6
46-60'
7
61-75'
5
76-90'
7
91-105'
0

Lịch sử đối đầu Jeonbuk Motors vs Jeju United FC

3Jeonbuk Motors thắng
4Hòa
3Jeju United thắng
Trung bình 1.9 bàn/trận Tài 2.5: 3/10 Hai đội ghi bàn: 5/10
NgàyGiảiChủ nhàTỷ sốKhách
08/08/2026K League 1 Jeonbuk Motors 1-3 Jeju United FC
02/05/2026K League 1 Jeju United FC 0-2 Jeonbuk Motors
03/10/2025K League 1 Jeju United FC 1-1 Jeonbuk Motors
23/05/2025K League 1 Jeju United FC 0-0 Jeonbuk Motors
13/04/2025K League 1 Jeonbuk Motors 1-1 Jeju United FC
27/10/2024K League 1 Jeju United FC 1-0 Jeonbuk Motors
28/09/2024K League 1 Jeonbuk Motors 2-1 Jeju United FC
10/07/2024K League 1 Jeonbuk Motors 2-1 Jeju United FC
03/04/2024K League 1 Jeju United FC 2-0 Jeonbuk Motors
03/09/2023K League 1 Jeju United FC 0-0 Jeonbuk Motors

Lịch sử đối đầu 8 trận gần nhất cho thấy sự cân bằng: Jeonbuk Motors thắng 3, Jeju United FC thắng 2 và 3 trận hòa. Đáng chú ý, trận gần nhất ngày 08/08/2026, Jeju thắng 3-1 ngay trên sân Jeonbuk; trước đó ngày 02/05/2026, Jeonbuk thắng 2-0 trên sân Jeju. Giai đoạn 2025 chứng kiến ba trận hòa liên tiếp: 1-1, 0-0 và 1-1. Năm 2024, Jeju thắng 1-0, còn Jeonbuk thắng 2-1 trong hai lần gặp nhau. Tổng cộng 8 trận có 17 bàn, trung bình 2.125 bàn/trận; tỷ lệ Xỉu 2.5 xuất hiện trong 5/8 trận, và 4/5 trận gần nhất đều dưới 2.5 bàn. Mô hình đối đầu đánh giá 50-50, không đội nào áp đảo. Kèo tài xỉu 2.5 niêm yết Tài 0.95, Xỉu 0.85 cho thấy nhà cái nghiêng về thế trận chặt chẽ. Với việc Jeonbuk ghi trung bình 1.3 bàn toàn mùa và Jeju chỉ 1.2 bàn, cùng việc Jeju phòng ngự sân khách tốt (0.9 bàn thua/trận), kịch bản 1-1 và Xỉu 2.5 càng có cơ sở. Đây cũng là lý do lựa chọn Jeju United +0.5, Xỉu 2.5 và Xỉu 9 phạt góc.

Tình hình lực lượng & đội hình

Jeonbuk MotorsJeonbuk Motors

Chưa ghi nhận cầu thủ vắng mặt.

Sơ đồ hay dùng: 4-2-3-1
Đội hình chính thức được cập nhật khoảng 60 phút trước giờ bóng lăn.
Jeju United FCJeju United FC

Chưa ghi nhận cầu thủ vắng mặt.

Sơ đồ hay dùng: 4-4-2
Đội hình chính thức được cập nhật khoảng 60 phút trước giờ bóng lăn.

Theo dữ liệu, cả Jeonbuk Motors và Jeju United FC đều không có ca vắng mặt nào được ghi nhận, nên lực lượng gần như đầy đủ. Jeonbuk nhiều khả năng giữ sơ đồ 4-2-3-1, với Tiago Orobó là mũi nhọn đáng chú ý nhất: 6 bàn sau 23 trận, điểm trung bình 6.74. Lee Seung-Woo đóng vai trò sáng tạo với 4 bàn, 3 kiến tạo sau 30 trận, điểm trung bình 6.28. Ngoài ra, Kim Young-Bin có 2 bàn, 2 kiến tạo; Lee Yeong-Jae có 3 kiến tạo; Lee Dong-Jun có 1 bàn, 2 kiến tạo. Jeju United dự kiến chơi 4-4-2, dựa nhiều vào Lee Kun-Hee, cầu thủ có 4 bàn, 1 kiến tạo sau 29 trận và điểm trung bình 7.7. Matheus Aiás ghi 3 bàn, 2 kiến tạo trong 9 trận nhưng điểm trung bình 4.08; Emerson Negueba có 1 bàn, 2 kiến tạo. Vì không có thông tin chấn thương hay treo giò, cả hai có thể duy trì bộ khung quen thuộc. Điều này củng cố nhận định trận đấu khó bùng nổ, Jeonbuk không dễ phá vỡ hàng thủ Jeju, còn Jeju đủ chắc để giữ kết quả hòa. Kịch bản 1-1, Jeju United +0.5, Xỉu 2.5 và Xỉu 9 phạt góc vì thế nhất quán với dữ liệu lực lượng.

Vị trí của hai đội trên BXH K League 1

#ĐộiTrTHBBTHSĐiểmPhong độ
2Ulsan Hyundai FCUlsan Hyundai FC311451248:44+447BBTTH
3Gangwon FCGangwon FC311113738:28+1046THBHH
4Jeju United FCJeju United FC311210936:31+546BTHTH
5Jeonbuk MotorsJeonbuk Motors311111939:30+944BHBHT
6Daejeon CitizenDaejeon Citizen3111101048:38+1043THHTT
7Incheon UnitedIncheon United311191139:33+642THHBT

Cầu thủ đáng chú ý

Cầu thủĐộiTrậnBànKiến tạoĐiểm
Lee Seung-Woo Tiền vệJeonbuk Motors30436.28
Tiago Orobó Tiền đạoJeonbuk Motors23606.74
Lee Kun-Hee Tiền đạoJeju United29417.70
Matheus Aiás Tiền đạoJeju United9324.08
Kim Young-Bin Hậu vệJeonbuk Motors27226.45
Lee Yeong-Jae Tiền vệJeonbuk Motors23035.14
Lee Dong-Jun Tiền vệJeonbuk Motors30126.15
Emerson Negueba Tiền vệJeju United28125.77
Bruno Mota Tiền đạoJeonbuk Motors27125.01

Phía Jeonbuk Motors, Tiago Orobó là mũi nhọn đáng chú ý nhất với 6 bàn sau 23 trận, điểm trung bình 6,74 – anh là người có hiệu suất ghi bàn tốt nhất trong danh sách. Lee Seung-Woo đóng vai trò sáng tạo với 4 bàn, 3 kiến tạo trong 30 trận (điểm 6,28), trong khi Lee Yeong-Jae dù chưa ghi bàn nhưng đã có 3 kiến tạo/23 trận và là đầu mối phát động tấn công. Kim Young-Bin (2 bàn, 2 kiến tạo/27 trận, điểm 6,45) và Lee Dong-Jun (1 bàn, 2 kiến tạo/30 trận) là phương án hỗ trợ.

Bên kia chiến tuyến, Lee Kun-Hee là cầu thủ nổi bật nhất trận với điểm trung bình 7,7 – cao nhất trong toàn bộ dữ liệu – cùng 4 bàn, 1 kiến tạo sau 29 trận. Matheus Aiás có 3 bàn, 2 kiến tạo chỉ sau 9 trận nhưng điểm trung bình khiêm tốn 4,08, cho thấy sự hiệu quả đến từ số ít pha bóng hơn là sự ổn định. Emerson Negueba (1 bàn, 2 kiến tạo/28 trận, điểm 5,77) là người giữ nhịp ở tuyến giữa.

Tỷ lệ kèo Jeonbuk Motors vs Jeju United FC

Loại kèoMở kèoHiện tạiBiến động
Châu ÁJeonbuk Motors -0.5 · 0.9/0.9Jeonbuk Motors -0.5 · 0.9/0.9— Ổn định
Tài xỉu2.5 · 0.95/0.852.5 · 0.95/0.85— Ổn định
Châu Âu 1X21.85 · 3.3 · 3.71.85 · 3.3 · 3.7— Ổn định
Phạt góc9 · 0.88/0.929 · 0.88/0.92— Ổn định

Nguồn: Bet365 · cập nhật 18:01 17/10 · giá kèo châu Á và tài xỉu theo dạng HK.

Điểm đáng chú ý là bảng kèo mở và kèo hiện tại hoàn toàn trùng khớp, tức thị trường chưa có biến động: châu Á vẫn là Jeonbuk Motors chấp 0,5 với giá 0,9/0,9, tài xỉu 2,5 (Tài 0,95 – Xỉu 0,85), châu Âu 1,85/3,3/3,7 và phạt góc 9 (Tài 0,88 – Xỉu 0,92). Sự ổn định này cho thấy nhà cái không nhận được dòng tiền đủ lớn để dịch chuyển mức chấp, dù phong độ gần đây của Jeonbuk khá tệ.

Ở kèo châu Âu, mức 1,85 cho chủ nhà khá thấp so với thực tế phong độ, trong khi 3,7 cho Jeju United FC là mức hấp dẫn. Mô hình thống kê lại cho kết quả rất cân bằng: hòa 45%, khách thắng 45%, chủ nhà chỉ 10% – tức xác suất Jeju không thua lên tới 90%. Với tài xỉu, giá Xỉu 0,85 thấp hơn Tài 0,95 cho thấy nhà cái nghiêng về cửa dưới bàn thắng; trung bình bàn thắng mùa giải của hai đội chỉ khoảng 2,2–2,3 bàn/trận, phù hợp với mốc 2,5. Kèo phạt góc 9 không có nhiều chênh lệch giá, nghiêng nhẹ về Xỉu.

Mô hình xác suất thống kê

10%
45%
45%
Jeonbuk Motors thắngHòaJeju United thắng
38%
Phong độ
62%
58%
Tấn công
42%
36%
Phòng ngự
64%
51%
Poisson
49%
50%
Đối đầu
50%
50%
Bàn thắng
50%
47%
Tổng hợp
53%

Nhận định chuyên sâu Jeonbuk Motors vs Jeju United FC

Đối đầu chiến thuật

Jeonbuk Motors bước vào trận với sơ đồ 4-2-3-1 quen thuộc, trong khi Jeju United FC giữ 4-4-2. Vấn đề lớn nhất của chủ nhà nằm ở sự cân bằng: họ ghi trung bình 1,5 bàn/trận tại Jeonju World Cup Stadium nhưng cũng thủng lưới 1,1 bàn/trận ngay trên sân nhà, với thành tích 7 thắng – 3 hòa – 5 thua sau 15 trận. Jeju lại rất chắc chắn khi xa nhà: 7-3-4, ghi 1,3 và chỉ thủng 0,9 bàn/trận – tuyến phòng ngự của họ được mô hình đánh giá 64% so với 36% của đối thủ.

Khu vực then chốt là hành lang giữa và hai bên cánh. Jeonbuk muốn đẩy hậu vệ biên lên cao để tạo khoảng trống cho các pha đan bóng vào vùng 1/3 cuối sân, nhưng chính khoảng trống sau lưng hai biên là nơi Jeju khai thác bằng các pha phản công trực diện cho cặp tiền đạo trong sơ đồ 4-4-2. Nếu Jeonbuk không giữ được cự ly giữa hai tiền vệ trung tâm, họ sẽ bị kéo giãn và rơi vào thế đối mặt. Phong độ cũng ủng hộ khách: Jeonbuk thua 3 trong 5 trận gần nhất, gồm 2 thất bại trên sân nhà trước Gwangju (2-2) và FC Seoul (1-2).

Dự đoán tỷ số Jeonbuk Motors vs Jeju United FC & chọn kèo

Kèo châu Á
Jeju United +0.5
★★★★☆

Jeonbuk thua 3 trong 5 trận gần nhất và thủng lưới 8 bàn, trong khi Jeju sân khách thắng 7/14 trận và chỉ thủng 0.9 bàn/trận sân khách. Mô hình chỉ cho chủ nhà 10% thắng, nên kèo chấp 0.5 nghiêng hẳn về đội khách.

Tài xỉu
Xỉu 2.5
★★★☆☆

Trung bình tổng bàn mùa này của Jeonbuk là 2.3 và của Jeju là 2.2, còn 4/5 lần đối đầu gần nhất dưới 2.5 bàn. Kèo 2.5 để Xỉu ăn 0.85 cho thấy nhà cái cũng nghiêng cửa dưới.

Phạt góc
Xỉu 9
★★☆☆☆

Dữ liệu không cung cấp thống kê phạt góc, nhưng hai đội có xu hướng chơi chặt với tổng bàn trung bình chỉ 2.2–2.3 và nhiều trận hòa 0-0, 1-1. Mốc 9 quả là khá cao so với nhịp trận dự kiến.

Hai đội ghi bàn
Có
★★★☆☆

Jeonbuk ghi 1.5 bàn/trận sân nhà, Jeju ghi 1.3 bàn/trận sân khách, và 3/5 lần đối đầu gần nhất có cả hai đội ghi bàn. Kịch bản 1-1 phù hợp với xác suất hòa cao của mô hình.

Tỷ số
1 - 1

Jeonbuk đang sa sút và thủng lưới nhiều, Jeju chắc chắn trên sân khách nên một trận hòa bàn thắng thấp (1-1) là kịch bản hợp lý nhất, nghiêng kèo đội khách +0.5 và Xỉu 2.5.

Kết luận của chuyên gia

Tỷ số dự đoán 1-1 xuất phát từ ba căn cứ: Jeonbuk ghi 1,5 và thủng 1,1 bàn/trận tại sân nhà; Jeju ghi 1,3 và thủng 0,9 bàn/trận khi xa nhà; mô hình cho xác suất hòa tới 45%. Cộng thêm 5/8 lần đối đầu gần nhất khép lại dưới 2,5 bàn, kịch bản chia điểm với tỷ số thấp là hợp lý nhất.

Về kèo châu Á, chọn Jeju United +0,5: mô hình cho Jeju không thua với xác suất 90% (hòa 45% + thắng 45%), trong khi mức chấp 0,5 chỉ yêu cầu họ tránh thất bại. Jeonbuk thua 3/5 trận gần nhất và thủng lưới ở cả 2 trận sân nhà gần đây, nên cửa dưới an toàn hơn.

Về tài xỉu, chọn Xỉu 2,5: tổng bàn kỳ vọng chỉ khoảng 2,3, giá Xỉu 0,85 thấp hơn Tài 0,95 cho thấy dòng tiền nghiêng cửa dưới, và Jeju phòng ngự sân khách rất chắc (0,9 bàn thua/trận).

Về phạt góc, chọn Xỉu 9: đây là cửa được nhà cái định giá thấp hơn (0,92 so với 0,88), phù hợp với nhịp trận chậm, ít tình huống bóng bổng.

Nhận tỷ số AI77 trận này

AI77 tính lại tỷ số khi có đội hình chính thức và gửi trước giờ bóng lăn.

Soi kèo các trận khác

Câu hỏi thường gặp

Trận Jeonbuk Motors vs Jeju United FC diễn ra khi nào, ở đâu?

12:00 ngày 18/10/2026 (giờ Việt Nam), tại Jeonju World Cup Stadium, Jeonju – K League 1 vòng 32.

Dự đoán tỷ số trận này là bao nhiêu?

1-1. Jeonbuk ghi 1,5 bàn/trận sân nhà nhưng thủng 1,1; Jeju ghi 1,3 và thủng 0,9 khi xa nhà; mô hình cho xác suất hòa 45%.

Nên chọn kèo châu Á nào?

Jeju United +0,5. Mô hình cho Jeju không thua tới 90% (hòa 45% + thắng 45%), trong khi Jeonbuk thua 3/5 trận gần nhất.

Kèo tài xỉu 2,5 nên chọn cửa nào?

Xỉu 2,5. Tổng bàn kỳ vọng chỉ khoảng 2,3 và 5/8 lần đối đầu gần nhất dưới 2,5 bàn; giá Xỉu 0,85 thấp hơn Tài 0,95.

Dự đoán được tạo bởi hai mô hình AI dựa trên dữ liệu thống kê và tự động đối chiếu với kết quả thực tế sau trận. Nội dung chỉ mang tính tham khảo.

Kèo chọnJeju United +0.5
Đăng ký ngay Telegram